



**WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA MALI ZANZIBAR
ZANZIBAR BUSINESS AND PROPERTY REGISTRATION AGENCY (BPRA)**

**ITHIBATI YA UMILIKI WA KIWANJA/SHAMBA/ MSINGI WA NYUMBA/ NYUMBA
ITHIBATI YA MWANASHERIA**

Mimimwanasheria ninathibitisha kua nimetembelea eneo
husika na nimejiridhisha ya kwamba ndugu..... ndio mmiliki halali wa
..... iliopo.....

Jina la Mwanasheria:

Saini ya Mwanasheria:

Tarehe:

Muhuri wa Mwanasheria:

ITHIBATI YA SHEHA

Mimi Sheha wa Shehia ya

Ninathibitisha kwamba, ndugu ni mmiliki wa nyumba namba
..... iliyopo katika Shehia yangu ya eneo (kitongoji) cha
..... yenye mipaka kama ifuatavyo: -

KASKAZINI:

KUSINI:

MASHARIKI:

MAGHARIBI:

kwa ithibati hii, serikali ya shehia inaomba Mrajiis wa Nyaraka aendelee na Usajili wa Kiapo husika.

Jina la sheha:

Saini ya sheha:

Tarehe:

Muhuri wa sheha: